hướng dẫn chăn dắt thiên địch

  • Reads 1,039,327
  • Votes 55,797
  • Parts 32

Complete, First published May 28, 2017

Bạn đang xem: hướng dẫn chăn dắt thiên địch

Table of contents

  • Sun, May 28, 2017

  • Mon, Jun 5, 2017

  • Wed, Jun 7, 2017

  • Mon, Jun 12, 2017

  • Sat, Sep 1, 2018

  • Mon, Jun 19, 2017

  • Wed, Jun 21, 2017

  • Sat, Sep 1, 2018

  • Thu, Jun 29, 2017

  • Sat, Jul 1, 2017

  • Sun, Jul 2, 2017

  • Fri, Jul 7, 2017

  • Sun, Jul 9, 2017

  • Sun, Jul 9, 2017

  • Wed, Jul 12, 2017

  • Sat, Sep 1, 2018

  • Sun, Jul 16, 2017

  • Mon, Jul 17, 2017

  • Tue, Jul 18, 2017

  • Thu, Jul đôi mươi, 2017

  • CHƯƠNG 99-101 (CHÍNH VĂN HOÀN)

    Xem thêm: lý thất dạ

    Sat, Jul 22, 2017

  • PHIÊN NGOẠI 1: CHUYỆN LÀM HOÀNG HẬU

    Fri, Jul 21, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: CÔ DÂU NUÔI TỪ BÉ

    Sun, Jul 23, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TÌNH ĐỊCH LIÊN TỤC RA CHIÊU

    Tue, Jul 25, 2017

  • PHIÊN NGOẠI : HOÀNG ĐẾ ĂN THỊT CHUỘT

    Wed, Jul 26, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (1-4)

    Sat, Jul 29, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (5-9)

    Sat, Sep 1, 2018

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (10-12)

    Wed, Aug 2, 2017

  • PHIÊN NGOẠI: TIỂU VƯƠNG TỬ THÚ THÚ LUYẾN (13-15)

    Sat, Sep 1, 2018

  • PHIÊN NGOẠI: NƠI CẤT GIỮ KỶ NIỆM

    Sat, Sep 1, 2018

  • PHIÊN NGOẠI: HOÀNG THÁI HẬU BỊ GIẢ MẠO (HẾT)

    Xem thêm: quang chi tử

    Sat, Sep 1, 2018

  • Sat, Aug 5, 2017

Thiên địch tự động chăm sóc chỉ nam giới (Edit) (Vào làm hồ sơ của Xitaqueen, ấn nút theo đòi dõi (follow) nhằm hiểu dc không hề thiếu tât cả những chương của truyện này!!!)
    Nguyên tác: Quyết Tuyệt
    Thế loại: Ngọt, xuyên ko, viễn tưởng, thú nhân, sinh tử
    Spoil:
    Chuột đồng tinh ma Thư Thư chỉ việc vượt lên lôi kiếp là hoàn toàn có thể tu luyện trở thành người, sản phẩm lôi kiếp lại "lôi" nó ném cho tới... tương lai?
    Sờ sờ nhị tai nho nhỏ bên trên đầu, vì thế không thích bị người tớ tưởng là yêu thương quái ác, Thư Thư đưa ra quyết định trốn nhập rừng rậm rì xẻ một chiếc động rồi sinh sinh sống, thế rồi... Rắn đẩy đà a a a a a! Xin chớ ăn ta!
    Hoàng hoàng thái tử Dị giới đế quốc bị trọng thương ko thể thay đổi lại trở thành người, 1 mình sinh sinh sống nhập rừng rậm rì, một ngày cơ, hắn thấy nhập rừng sâu sắc xuất hiện nay một á thú nhân dễ thương và đáng yêu, á thú nhân vừa vặn trông thấy hắn ngay lập tức trợn tròn trặn đôi mắt tiếp sau đó lăn quay rời khỏi khu đất... Bị hù bị tiêu diệt rồi?
    Thư Thư: Xem tuyệt chiêu của tớ đây: fake chết!

#6thu