đêm nay tỉnh rượu

  • Reads 978,713
  • Votes 62,270
  • Parts 99

Complete, First published Mar 06, 2020

Bạn đang xem: đêm nay tỉnh rượu

Table of contents

  • Fri, Mar 6, 2020

  • Tue, Aug 11, 2020

  • Wed, Aug 12, 2020

  • ☆Chương 3: Cô vẫn muốn nằm trong tôi kết hôn?

    Thu, Aug 13, 2020

  • ☆Chương 4: Không ngoài ý muốn

    Fri, Aug 14, 2020

  • ☆Chương 5: Hợp đồng hôn nhân gia đình (1)

    Sat, Aug 15, 2020

  • ☆Chương 6: Hợp đồng hôn nhân gia đình (2)

    Sun, Aug 16, 2020

  • ☆Chương 7: Châu liên bích hợp

    Tue, Aug 18, 2020

  • Tue, Aug 18, 2020

  • ☆Chương 9: Diễn xuất thường xuyên nghiệp

    Thu, Aug trăng tròn, 2020

  • ☆Chương 10: Chị ham muốn ngủ nằm trong em?

    Thu, Aug trăng tròn, 2020

  • ☆Chương 11: Thuận nước đẩy thuyền

    Sun, Aug 23, 2020

  • ☆Chương 12: Đây mới nhất gọi là sắc tình

    Sun, Aug 23, 2020

  • ☆Chương 13: Từng bước cướp lấy trái ngược tim chị (1)

    Tue, Aug 25, 2020

  • ☆Chương 14: Từng bước cướp lấy trái ngược tim chị (2)

    Tue, Aug 25, 2020

  • Wed, Aug 26, 2020

  • ☆Chương 16: Như thế nào là đùng một phát nhức tim?

    Wed, Sep 2, 2020

  • ☆Chương 17: Không cần cố ý câu dẫn chị

    Thu, Sep 3, 2020

  • ☆Chương 18: Muốn em bắt tay chị không?

    Fri, Sep 4, 2020

  • ☆Chương 19: Trời khu đất bát ngát, bà xã là rộng lớn nhất

    Wed, Sep 9, 2020

  • ☆Chương 20: Em cực kỳ lưu giữ chị, ko đợi được nhì giờ nữa

    Thu, Sep 10, 2020

  • ☆Chương 21: Chị còn ko cần nhân từ thê của em sao?

    Fri, Sep 11, 2020

  • ☆Chương 22: Em rất có thể rước chủ yếu bản thân đi ra test, tuy nhiên chị lại ko đành lòng

    Mon, Sep 14, 2020

  • ☆Chương 23: Phu nhân tức giận dỗi, trời khu đất đều cần kinh hãi

    Mon, Sep 14, 2020

  • ☆Chương 24(+): Hôn cho tới trở ngại phân tách lìa

    Tue, Sep 15, 2020

  • ☆Chương 25: Thay phu nhân lấy lại công đạo (1)

    Tue, Sep 15, 2020

  • ☆Chương 26: Thay phu nhân lấy lại công đạo (2)

    Tue, Sep 15, 2020

  • ☆Chương 27: Phu nhân làm thế nào hung tợn như vậy?

    Wed, Sep 16, 2020

  • ☆Chương 28: Em ngay tắp lự ham muốn túa tinh khiết ăn mặc quần áo của chị?

    Wed, Sep 16, 2020

  • ☆Chương 29(+): Người nhập lòng

    Wed, Sep 16, 2020

  • ☆Chương 30: Muốn vấp cho tới trái ngược tim phu nhân, tuyến phố sớm nhất là qua quýt dạ dày

    Thu, Sep 17, 2020

  • ☆Chương 31: Phu nhân ghen tị rồi, chị cho tới bồi tội

    Fri, Sep 18, 2020

  • ☆Chương 32: Phu nhân của tao tuệ nhãn như đuốc

    Sat, Sep 19, 2020

  • ☆Chương 33: Nàng với từng nào tức ngay tắp lự với từng ấy đau

    Sat, Sep 19, 2020

  • Sat, Sep 19, 2020

  • ☆Chương 35: Phu nhân ham muốn sáu phần, chị ngay tắp lự tư phần thôi

    Sat, Sep 19, 2020

  • ☆Chương 36: Nếu là chị hạ độc, em nguyện ý trúng độc

    Sat, Sep 19, 2020

  • ☆Chương 37: Cùng phu nhân phân tích tâm tư

    Sun, Sep trăng tròn, 2020

  • ☆Chương 38: Em ham muốn nghe chị gọi em A Tiêu

    Sun, Sep trăng tròn, 2020

  • ☆Chương 39: Đêm ni chị ko ngủ lại với em sao?

    Mon, Sep 21, 2020

  • ☆Chương 40: Trái tim ham muốn nhằm chị nghe thấy (1)

    Mon, Sep 21, 2020

  • ☆Chương 41: Trái tim ham muốn nhằm chị nghe thấy (2)

    Tue, Sep 22, 2020

  • ☆Chương 42(+): Cho cho dù chị ko quá nhận, thân thuộc thể chị cũng khá trở thành thật

    Wed, Sep 23, 2020

  • ☆Chương 43: Ban ngày kêu tỷ tỷ, bữa tối tỷ tỷ kêu

    Thu, Sep 24, 2020

  • ☆Chương 44: Tử Cẩn, em chuẩn bị chết

    Fri, Sep 25, 2020

  • ☆Chương 45: Giám đốc phu nhân vượt lên trên bổng

    Sat, Sep 26, 2020

  • ☆Chương 46: Nếu chị bị xua đuổi việc, em trên đây ngay tắp lự chăm sóc chị

    Sun, Sep 27, 2020

  • ☆Chương 47: Em sẽ không còn nhằm chị ngủ bên dưới khu đất, ngay tắp lự ngủ bên trên giường

    Xem thêm: muôn vàn lệ quỷ xếp hàng tỏ tình với tôi

    Sun, Sep 27, 2020

  • ☆Chương 48: Chị vẫn muốn ngồi bên trên đùi em không?

    Sun, Sep 27, 2020

  • ☆Chương 49: Nếu chị nguyện ý, em chắc chắn nằm trong chị cho tới bạc đầu

    Tue, Sep 29, 2020

  • ☆Chương 50: Sầm tè thư phía bên ngoài chăm sóc tè bạch kiểm?

    Tue, Sep 29, 2020

  • ☆Chương 51: Sầm tổng thực sự sủng bà xã tận trời

    Wed, Sep 30, 2020

  • ☆Chương 52: Tan chảy nhập sự ôn nhu của em

    Fri, Oct 2, 2020

  • ☆Chương 53: Thừa nhận lên đường, chị mến em

    Sun, Oct 4, 2020

  • ☆Chương 54 (+): Em quá nhận, em còn không tồn tại cai sữa

    Mon, Oct 5, 2020

  • ☆Chương 55: Tiểu kiều thê của bá đạo tổng tài?

    Thu, Oct 8, 2020

  • ☆Chương 56: Chị thơm hôn em ngay tắp lự ko đau

    Thu, Oct 8, 2020

  • ☆Chương 57: Không lợi sợ hãi cũng rất có thể rước chị thơm khóc

    Sat, Oct 10, 2020

  • ☆Chương 58: Điểm tâm sáng sủa có tên tình yêu

    Sun, Oct 11, 2020

  • ☆Chương 59: A Tiêu, em làm thế nào chất lượng tốt như vậy?

    Tue, Oct 13, 2020

  • ☆Chương 60: Tỷ tỷ, em sai rồi

    Thu, Oct 15, 2020

  • ☆Chương 61: Nhất lăm le cần thực hiện nường khóc phía trên giường

    Thu, Oct 15, 2020

  • ☆Chương 62: Đây là lão bà của tôi, cưới chất vấn đàng hoàng!

    Sat, Oct 17, 2020

  • ☆Chương 63 (+): Đem chị nhốt nhập rét bỏng

    Sun, Oct 18, 2020

  • ☆Chương 64: Vì em toàn phương đáp ứng (1)

    Fri, Oct 23, 2020

  • ☆Chương 65: Vì em toàn phương đáp ứng (2)

    Sat, Oct 24, 2020

  • ☆Chương 66 (H): Tấn Giang ko thanh thủy bản

    Sat, Oct 24, 2020

  • ☆Chương 67: Lúc em ham muốn chị, tim em đập càng lợi hại

    Sat, Oct 31, 2020

  • ☆Chương 68: Nơi vùng con quay về

    Sun, Nov 1, 2020

  • ☆Chương 69: Muốn thực hiện quản trị hoặc tổng giám đốc, tùy ý vợ

    Sun, Nov 1, 2020

  • Mon, Nov 2, 2020

  • ☆Chương 71: Chị tiếp tục ở trong thâm tâm ngực của em, chị còn ham muốn té điểm nào?

    Mon, Nov 2, 2020

  • ☆Chương 72: Một nửa chân tướng

    Mon, Nov 2, 2020

  • ☆Chương 73: Giao mang lại phu nhân tiếp quản lí Thái Hòa

    Tue, Nov 3, 2020

  • ☆Chương 74: Chuyện đời trước tái ngắt diễn?

    Tue, Nov 3, 2020

  • ☆Chương 75: So với món ăn, em càng mến chị

    Wed, Nov 4, 2020

  • ☆Chương 76: Di chúc của ông ngoại

    Sun, Nov 15, 2020

  • ☆Chương 77: Sầm Mặc Tiêu tiếp quản lí Trí Hòa

    Sun, Nov 15, 2020

  • ☆Chương 78 (H): Chị rất có thể lợi sợ hãi rộng lớn không?

    Mon, Nov 16, 2020

  • Chương 79: Em tự động bản thân nghiệm hội chứng, chị thực lợi hại

    Mon, Nov 30, 2020

  • Mon, Nov 30, 2020

  • Tue, Dec 1, 2020

  • Thu, Dec 3, 2020

  • ☆Chương 83(+): Làm rét chóng đó là mệt nhọc bị tiêu diệt cũng muốn

    Sun, Dec 13, 2020

  • Mon, Dec 14, 2020

  • ☆Chương 85: Lâm Thanh Hàm, bà xã của Khúc Mặc Thương

    Wed, Dec 16, 2020

  • ☆Chương 86: Vợ ơi, đều bao rộng lớn rồi còn ghen tị tuông?

    Sat, Dec 19, 2020

  • Sun, Dec trăng tròn, 2020

  • Mon, Dec 21, 2020

  • Tue, Dec 22, 2020

  • ☆Chương 90: Chị cực kỳ lưu giữ em, cũng khá ham muốn em

    Tue, Dec 22, 2020

  • Sun, Dec 27, 2020

  • Mon, Dec 28, 2020

  • Wed, Dec 30, 2020

  • Chương 94 (+): Trên mặt mũi đứng đắn, bên trên tay lại ko đứng đắn

    Tue, Jan 5, 2021

  • ☆Chương 95(H): Lục tè thư, chị với nguyện ý gả mang lại em không?

    Tue, Jan 5, 2021

  • ☆Chương 96: Cùng em trải qua cả đời (1)

    Sat, Jan 9, 2021

  • ☆Chương 97: Cùng em trải qua cả đời (2) [Chính văn hoàn]

    Xem thêm: xuyên thành nữ phụ thế thân

    Sun, Jan 10, 2021

  • Sun, Jan 10, 2021

Bách thích hợp, Trùng sinh, văn minh, ngọt văn, thương chiến, cưới trước yêu thương sau, hỗ công, 1v1, HE
    Nữ chính: Sầm Mặc Tiêu x Lục Tử Cẩn
    Bạch thiết hắc tức yếu hèn x Hồng thiết hắc yêu thương nghiệt
    
    Giới thiệu:
    Trọng sinh về bên, Lục Tử Cẩn vì như thế báo thù hằn tuy nhiên cho tới, Sầm Mặc Tiêu vì như thế ham muốn đạt trở thành mục tiêu, nhì mặt mũi mưu mẹo tính cho nhau, sau cuối bùn đầy đủ hãm thâm thúy, tụt xuống nhập thương yêu ko cơ hội nào là bay được.
    
    Sầm Mặc Tiêu: "Lục tè thư, cô thà cả đời chực tiết chứ chắc chắn ko ly thơm nằm trong tôi?"
    
    Lục Tử Cẩn: "A Tiêu, cô ko tin cậy tôi sao?"
    
    Một đoá hoả hồng đỏ rực hấp dẫn mị hoặc (bị hắc hoá), và một đoá hoả hồng White cao lãnh thuần khiết (cũng hắc hoá luôn) cố sự
    
    #Đồng tính rất có thể kết duyên bối cảnh

#138ngọtvăn