beta thành thật bị cưỡng ép mang thai

  • Reads 287,087
  • Votes 9,928
  • Parts 36

Ongoing, First published Feb 03, 2023

Bạn đang xem: beta thành thật bị cưỡng ép mang thai

Table of contents

  • Chương 1: Beta tầm thông thường nên chịu đựng sự cướp đoạt của Alpha

    Fri, Feb 3, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 3: Đừng sở hữu bám theo đòi nữa!

    Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 4: Chú thỏ con cái bị báo bắt được, hu hu hu.

    Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 5: Người con trai chất phác bị Lúc dễ

    Sat, Feb 4, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 7: Thỏ White nhỏ bị chó sói ghi ghi nhớ rồi

    Sat, Feb 4, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Chương 9: Chỉ đùa vui vẻ một chút

    Sun, Feb 5, 2023

  • Chương 10: Người con trai chất phác thì nên thỏa hiệp

    Sun, Feb 5, 2023

  • Chương 11: mời sạch sẽ người con trai chân chất

    Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 13: Người chất phác ko ý thức được bạn dạng thân mật vô cùng đẹp

    Mon, Feb 6, 2023

  • Chương14: Xin anh hãy đảm bảo cậu ấy thiệt tốt!

    Xem thêm: gia đình phi thường

    Tue, Feb 7, 2023

  • Chương 15: Bắt đầu lắc động

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Chương 17: Quá khứ bi thảm

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Sun, Feb 19, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Thu, Mar 9, 2023

  • Tue, Mar 14, 2023

  • Fri, Mar 17, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Sat, May 27, 2023

  • Sat, May 27, 2023

    Xem thêm: thiên kim thật là đại lão

  • Fri, Jun 30, 2023

  • Wed, Nov 1, 2023

  • Thu, Nov 9, 2023

Tác giả: Lộc Nai In
    Tình trạng: Hoàn trở thành (73 chương và 1 phiên ngoại)
    Thể loại: ABO, Hiện đại, Đam mỹ, Sinh tử văn, HE 
    Editor: Mòe ~ ~
    Một thương hiệu con trai chất phác với gia đạo bi thảm đã nhận được được sự ưu tiên kể từ cung cấp bên trên. Tên con trai chất phác, phụ vương ko thương, u ko yêu thương - Bồi Niệm, ko ngờ rằng một Beta phái mạnh phổ thông như bản thân cũng có thể có ngày bị tù đày, bị ép buộc sở hữu bầu rồi sinh con cái. Nỗi dày vò trong tâm cùng theo với tình yêu phức tạp dành riêng cho Alpha bại liệt mong muốn cậu nên thực hiện thế nào là đây?
    Chân hóa học, Beta Thụ x Thâm tình, Alpha Công.
    
    Xin xin chào người xem, bản thân xài iphone nên cỗ này bản thân gọi bên trên trang web (không sở hữu bên trên wattpad) sở hữu tương đối phiền toái nên lưu về gọi offline và chưa xuất hiện sự đồng ý của editor. Nếu editor nhắn bản thân gỡ truyện thì bản thân tiếp tục gỡ ngoài tường mái ấm. Mong chúng ta chớ đưa theo đâu đấy, bản thân cảm ơn thật nhiều.