báo đông phía trước có năng lượng cao

  • Reads 447,343
  • Votes 70,060
  • Parts 170

Ongoing, First published Jan 10, 2022

Bạn đang xem: báo đông phía trước có năng lượng cao

Table of contents

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Wed, Jan 12, 2022

  • Chương 204: Chung cư bị tiêu diệt chóc

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 205: Ngày đầu tiên

    Sat, Jan 15, 2022

  • Chương 206: Đều vẫn chết!?

    Wed, Jan 19, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Wed, Jan 19, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Chương 210: Thần lương bổng thiện

    Sat, Jan 22, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Chương 213: Lệ quỷ trở về

    Mon, Jan 24, 2022

  • Mon, Jan 24, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 219: Kêu thương hiệu của tôi

    Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Chương 223: Điểm số thay cho đổi

    Mon, Jan 31, 2022

  • Wed, Feb 9, 2022

  • Chương 225: Khoác áo choàng

    Wed, Feb 9, 2022

  • Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 227: Tổ chức Địa Ngục

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 228: Anh hùng vô danh

    Sun, Feb 13, 2022

  • Chương 229: Sứ fake địa ngục

    Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Mon, Feb 21, 2022

  • Mon, Feb 21, 2022

  • Fri, Feb 25, 2022

  • Chương 234: Tàu hải dương chở khách hàng theo đuổi lăm le kỳ

    Fri, Feb 25, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Mon, Feb 28, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Fri, Mar 4, 2022

  • Tue, Mar 8, 2022

  • Tue, Mar 8, 2022

  • Chương 241: Cần câu sắc bén

    Fri, Mar 11, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Chương 250: Tử vong liên tiếp

    Sat, Mar 19, 2022

  • Chương 251: Sống lâu trăm tuổi

    Tue, Mar 22, 2022

  • Chương 252: Group chat xịn bố

    Tue, Mar 22, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Chương 255: Sinh nhật phấn chấn vẻ

    Tue, Mar 29, 2022

  • Fri, Apr 1, 2022

  • Chương 257: Địa Ngục Truyền Thuyết

    Sun, Apr 3, 2022

  • Chương 258: Thần Sáng Thế

    Wed, Apr 6, 2022

  • Fri, Apr 8, 2022

  • Fri, Apr 8, 2022

  • Chương 261: Thần nghẹn khuất

    Mon, Apr 11, 2022

  • Mon, Apr 11, 2022

  • Chương 263: Quỷ ko đầu

    Wed, Apr 13, 2022

  • Chương 264: Tàn sát láo nháo nhau

    Fri, Apr 15, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Chương 266: Người mỉm cười cuối cùng

    Fri, Apr 29, 2022

  • Fri, Apr 29, 2022

  • Chương 268: Ngắn nhỏ quân

    Fri, Apr 29, 2022

  • Sat, Apr 30, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Chương 271: Trong ngăn tủ

    Tue, May 3, 2022

  • Chương 272: Đổi thân thích phận

    Thu, May 12, 2022

  • Fri, May 13, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Chương 275: Thẹn vượt lên hóa giận

    Tue, May 17, 2022

  • Sun, May 22, 2022

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Tue, Jun 14, 2022

    Xem thêm: lý thất dạ

  • Fri, Jun 17, 2022

  • Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Sat, Jun 25, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Tue, Jul 12, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 291: Cũng là kẻ chơi!

    Wed, Aug 3, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 293: Thần thương hại

    Wed, Aug 3, 2022

  • Chương 294: Trò đùa thay đổi

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 295: Tổ chức người chơi

    Mon, Aug 8, 2022

  • Chương 296: Nghĩ kỹ rồi sao

    Mon, Aug 8, 2022

  • Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 298: Trộm thông tin tài khoản

    Mon, Aug 15, 2022

  • Chương 299: Tổ chức Địa Ngục

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 300: Năng lực khảo sát

    Thu, Aug 18, 2022

  • Chương 301: Không khí trò đùa thay cho thay đổi

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 302: Từ quăng quật Bùi Anh

    Sun, Aug 21, 2022

  • Chương 303: Tiến vô trò chơi

    Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Sun, Aug 21, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Wed, Aug 24, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Fri, Aug 26, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 316: vào đêm uỷ thác thoa

    Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Chương 322: Hai phen trùng khớp

    Thu, Sep 1, 2022

  • Thu, Sep 1, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Mon, Sep 5, 2022

  • Thu, Sep 15, 2022

  • Chương 327: Đánh cược một phen

    Sat, Sep 17, 2022

  • Sat, Sep 17, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Tue, Sep 27, 2022

  • Chương 338: Thời gian giảo chảy ngược

    Sun, Oct 2, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sat, Oct 15, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Mon, Oct 31, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Sun, Dec 4, 2022

  • Sat, Feb 11, 2023

  • Sat, Feb 11, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Mon, Feb 27, 2023

  • Sat, Mar 25, 2023

  • Sat, Mar 25, 2023

  • Sat, Apr 29, 2023

  • Sat, Apr 29, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Chương 369: Giải quyết nhanh chóng lên

    Sun, Apr 30, 2023

  • Sun, Apr 30, 2023

  • Chương 371: Đợt tiếp theo sau

    Tue, May 2, 2023

  • Chương 372: Quỷ điện thoại cảm ứng

    Tue, May 2, 2023

  • Fri, Aug 11, 2023

  • Chương 374: Không đem hiệu suất cao

    Fri, Aug 11, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Sun, Sep 3, 2023

  • Mon, Nov 6, 2023

  • Chương 381: Không nghe lời

    Mon, Nov 6, 2023

  • Mon, Nov đôi mươi, 2023

    Xem thêm: bá đạo tổng tài cậu ấy mang cầu chạy

  • Chương 383: Hoàn trở nên nhiệm vụ

    Mon, Nov đôi mươi, 2023

***PHẦN 2***
    
    • Nguồn: Wikidich, cảm ơn chúng ta Mochi vẫn nhúng liên kết.
    
    • Tác giả: Nhất Đăng Huỳnh Hoả
    
    • Tình trạng: triển khai xong.
    
    • Số chương: 412c
    
    -Văn án:
    
      Ngày thời điểm hôm nay, đem vài ba người phân phát hiện nay địa hình đùng một cái đạt thêm một phầm mềm trò đùa chạy trốn vô hạn xịn thân phụ.
    
    App trò đùa ko thể xoá ko thể quăng quật, không chỉ có thế xay buộc tiến thủ vô trò đùa, người đùa ko qua loa cửa ngõ tiếp tục bị tiêu diệt, tuy nhiên người qua loa cửa ngõ thành công xuất sắc, tiếp tục đạt được một thời cơ ước nguyện...
    
    Vì sao đầu lối tiếp tục xuất hiện nay giờ kêu thảm thiết, cửa ngõ trạch phái mạnh tối nào là cũng trở nên gõ, rốt viên là kẻ hay những quỷ?
    
    Đến ở đầu cuối, là nhân tính vặn vẹo hoặc đạo đức nghề nghiệp bị chôn vùi?
    
    Hạ Nhạc Thiên vì thế sinh sống sót, ko thể ko tiến thủ vô trò đùa.
    
    Sau tê liệt phân phát hiện nay --
    
    Khi quỷ chuẩn bị cho tới, trước đôi mắt cậu ngay lập tức xuất hiện: [Báo động phần bên trước đem tích điện cao!!!]
    
    Khi gặp gỡ quỷ trốn thân thích đám người, đỉnh đầu tiếp tục xuất hiện nay loại chữ: [↓ Ta Là Quỷ] 
    
    Người đùa trò chơi: Trò đùa này thiệt kinh sợ, tôi vừa phải mới nhất hiểu rằng đem quỷ láo nháo trốn vô tất cả chúng ta, tiếp sau đó tôi suýt rơi rụng mạng chó hu hu hu.
    
    Người đùa trò chơi: Đang yên ổn lành lặn đùng một cái xuất hiện nay loại mặt mũi quỷ, lúc này tôi vẫn tồn tại lập cập trên đây này hu hu  hu.
    
    Hạ Nhạc Thiên giật thột khiếp sợ: "Sao trò đùa tôi đùa lại rất khác bọn họ?!!!"
    
    Tính cơ hội quyến rũ và mềm mại đem bug thủ thuật thụ x trùm cuối huyết mức giá vô tình vì thế yêu thương tuy nhiên fake thực hiện NPC công.
    
    Một câu tóm tắt: Tôi đem theo đuổi bug thủ thuật đùa trò đùa.

#991x1