bà xã của ảnh đế

  • Reads 159,470
  • Votes 7,388
  • Parts 42

Ongoing, First published May đôi mươi, 2019

Bạn đang xem: bà xã của ảnh đế

Table of contents

  • Chương 1: Tam thiếu thốn phu nhân

    Mon, May đôi mươi, 2019

  • Mon, May đôi mươi, 2019

  • Mon, May đôi mươi, 2019

  • Mon, May đôi mươi, 2019

  • Chương 5: Tiền bồi thường

    Tue, May 21, 2019

  • Tue, May 21, 2019

  • Wed, May 22, 2019

  • Fri, May 24, 2019

  • Sat, May 25, 2019

  • Chương 10: Giao lưu hữu hảo

    Sun, May 26, 2019

  • Chương 11: Gọi năng lượng điện thoại

    Mon, May 27, 2019

  • Tue, May 28, 2019

  • Wed, May 29, 2019

  • Thu, May 30, 2019

  • Fri, May 31, 2019

  • Mon, Jun 3, 2019

  • Chương 17: Quần áo tía, u và con cái (Quần áo gia đình)

    Tue, Jun 4, 2019

  • Wed, Jun 5, 2019

  • Fri, Jun 7, 2019

  • Chương 20: Bát quỷ quái (Buôn chuyện)

    Mon, Jun 10, 2019

    Xem thêm: truyện dụ dỗ đại luật sư khương tuyết nhu

  • Sat, Jun 15, 2019

  • Tue, Jun 18, 2019

  • Sat, Jun 22, 2019

  • Mon, Jul 1, 2019

  • Wed, Jul 3, 2019

  • Thu, Jul 4, 2019

  • Chương 27: Mì Ý bức chi phí đen

    Fri, Jul 5, 2019

  • Sat, Jul 6, 2019

  • Wed, Jul 10, 2019

  • Chương 30: Hôn chúc ngủ ngon

    Mon, Jul 15, 2019

  • Chương 31: Sáng sớm teo quắp

    Sat, Aug 10, 2019

  • Chương 32: thay đổi phương châm

    Tue, Aug 13, 2019

  • Sat, Aug 31, 2019

  • Sun, Sep 1, 2019

  • Mon, Sep 2, 2019

  • Wed, Sep 11, 2019

  • Thu, Sep 26, 2019

  • Fri, Sep 27, 2019

  • Chương 39: Không với ý gì khác

    Sun, Oct 27, 2019

  • Thu, Jan 2, 2020

    Xem thêm: hàn tổng anh là đồ khốn

  • Fri, Feb 21, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

Tên truyện: Bà xã của hình họa đế
    
    Tên gốc: 影帝 的 老婆 (Hán Việt: Hình ảnh đế đích lão bà)
    
    Tác giả: Thanh Việt Lưu Ca
    
    Editor: Hành Tây (Mon)
    
    Nguồn: jjwxc.net/onebook.php?novelid=2617301
    
    Convert: wikidich.com
    
    Tình trạng bạn dạng gốc: Hoàn thành
    
    Số chương: 122 chương + 6 nước ngoài truyện
    
    Thể loại: Ngôn tình, trùng sinh (sống lại), mượn xác trả hồn, văn minh, HE, tình thân, ngọt sủng, nhẹ dịu, giới vui chơi giải trí (showbiz), cưới trước yêu thương sau.
    
    Dương Dung một túng thiếu nhì white sinh sống lại trở nên bạch phú mỹ (*) Tần Thi Nghi. Một tối phất lên, trở thành người nhàn rỗi với chi phí, với đàn ông, còn tồn tại... Ông xã hình họa đế.
    
    (*) Bạch phú mỹ: Người phụ phái đẹp domain authority dẻ mịn màng, gia đạo phong phú, tướng tá mạo xinh đẹp nhất.

#391x1